ข้อสอบของพานิชย์นาวี

STCW : Engineer on operation & management level
สำหรับผู้สำเร็จการศึกษาตั้งแต่ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) ขึ้นไป ประเภทวิชาอุตสาหกรรม สาขาวิชาช่างยนต์, ช่างกลเรือ, ช่างกลเกษตร, ช่างจักรกลหนัก และช่างเทคนิคอุตสาหกรรม

ข้อสอบของพานิชย์นาวี

โพสต์โดย kanokpat » เสาร์ 04 พ.ค. 2013 9:56 am

พี่ๆครับผมอยากจะทราบว่าการสอบเข้าหลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต สาขาเทคโนโลยีเครื่องกลเรือ(5ปี) นี้ต้องใช้ความรู้ในด้านไหนมั้งครับ พอดีผมเรียน ปวช.ช่างยนต์ ครับ ไม่รู้แนวทางที่จะอ่านหนังสือเลย พี่ๆ admin ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ :D
kanokpat

Re: ข้อสอบของพานิชย์นาวี

โพสต์โดย kanokpat » พุธ 19 มี.ค. 2014 5:10 am

:( พี่ๆยังไม่มาตอบอีกหรอครับ ผมรอๆพี่มาตอบอยู่นะ
kanokpat

Re: ข้อสอบของพานิชย์นาวี

โพสต์โดย information » พฤหัสฯ. 20 มี.ค. 2014 8:46 am

ปีการศึกษา 2557 หลักสูตรเทคโนโลยีเครื่องกลเรือ ที่ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี ไม่เปิดครับ แต่ที่วิทยาลัยเทคโนโลยีต่อเรือนครศรีธรรมราช ได้เปิดรับสมัคร ลองสอบถามได้ ค้นหาใน google ครับ
information

ย้อนกลับไปยัง หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต สาขาเทคโนโลยีเครื่องกลเรือ (5 ปี)