สอบถามเรื่องการสอบคัดเลือก

ผู้ที่มีคำถามเกี่ยวกับการสอบคัดเลือกเข้าเป็นนักเรียนเดินเรือพาณิชย์ กรุณาสอบถามที่นี่เพียงแห่งเดียว

สอบถามเรื่องการสอบคัดเลือก

โพสต์โดย Kukapy » จันทร์ 15 มิ.ย. 2015 10:07 pm

คือผมติดเป็นตัวสำรอง วิศวะเครื่องกลเรือ ลำดับ10 ผมจะมีโอกาสได้เรียนไหมคับ
แล้วเมื่อปีก่อนๆมีนักเรียนสละสิทธิ์ประมาณกี่คนครับ T_T ผมอยากเรียนมากเลยย
Kukapy

Re: สอบถามเรื่องการสอบคัดเลือก

โพสต์โดย information » อังคาร 16 มิ.ย. 2015 2:21 pm

ปีที่ผ่านๆมา บางปีก็เรียกหมด บางปีก็ไม่หมด แล้วแต่ว่าตัวจริงไม่มาทำสัญญา ลาออก บอกไม่ได้เลยจะเรียกถึงมั๊ย คงต้องรอลุ้น วันที่ 4-5 กค. 58 พน. จะติดต่อไปอีกครั้ง
information

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ : การสอบคัดเลือกเข้าเป็นนักเรียนเดินเรือพาณิชย์